Board of CM Dent J

บันทึกเมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2561 ชม 2514 ครั้ง   บันทึกโดยคุณ Atthapun686   


สำนักงาน
Office
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Faculty of Dentistry, Chiang Mai University
โทร 0 5394 4428 , 0 5394 4429
Tel. 0 5394 4428 , 0 5394 4429
โทรสาร 0 5322 2844
Fax. 0 5322 2844

 
บรรณาธิการ
Editor-in-Chief
ผศ.ทพญ.ดร.สุมนา จิตติเดชารักษ์
Assist. Prof. Dr. Sumana Jittidecharaks
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ Faculty of Dentistry Chiang Mai University
E-mail: besumana@yahoo.com E-mail: besumana@yahoo.com

 
รองบรรณาธิการ
Deputy Editor-in-Cheif
ผศ.ทพญ.ร.ต.หญิง ภัทริยาภรณ์ บุญญวงศ์
Assist. Prof. SubLt. Pattriyaporn Boonyawong
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ Faculty of Dentistry Chiang Mai University
E-mail: pattriyaporn.b@cmu.ac.th E-mail: pattriyaporn.b@cmu.ac.th

 
กองบรรณาธิการ Editor Board
Prof. Dr.Peter  A. Reichart Prof. Dr.Peter  A. Reichart
Dept. of Oral Surg./Dental Radiology Dept. of Oral Surg./Dental Radiology
 Medical Faculty, Humboldt-University Medical Faculty, Humboldt-University
E-mail: peter-a.reichart@charite.de E-mail: peter-a.reichart@charite.de

 
Prof. Junji  Tagami Prof. Junji  Tagami
Chairman, Cariology and Operative Dentistry Chairman, Cariology and Operative Dentistry
Dean, Graduate School Faculty of Dentistry, Tokyo Dean, Graduate School Faculty of Dentistry, Tokyo
Medical and Dental University, Japan Medical and Dental University, Japan
E-mail: tagami.ope@tmd.ac.jp E-mail: tagami.ope@tmd.ac.jp

 
Prof. Dr. M.Kevin O Carroll Prof. Dr. M.Kevin O Carroll
191/103 Ban Nai Fun 4 191/103 Ban Nai Fun 4
A.Sankamphang Chiang Mai A.Sankamphang Chiang Mai
E-mail: kevinocarroll45@hotmail.com E-mail: kevinocarroll45@hotmail.com

 
ศ.(คลินิก) ทพ.วิจิตรศักดิ์ โชลิตกุล
Clinical Prof. Wichitsak  Cholitgul
คณะทันตแพทยศาสตร์  มหาวิทยาลัยรังสิต ปทุมธานี College of Dental Medicine Rangsit University, Patumthani
E-mail: wichitsak@rsu.ac.th E-mail: wichitsak@rsu.ac.th

 
รศ.ทพ.ดร.นพคุณ วงษ์สวรรค์
Assoc. Prof. Dr. Noppakun  Vongsavan
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล Faculty of Dentistry Mahidol University
E-mail: noppakun.von@mahidol.ac.th E-mail: noppakun.von@mahidol.ac.th

 
รศ.ทพญ.ดร.คมขำ พัฒนาภรณ์
Assoc. Prof. Dr. Komkham  Pattanaporn
สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง School of Dentistry Mae Fah Luang University
E-mail: komkham@dentistry.ubc.ca E-mail: komkham@dentistry.ubc.ca

 
รศ.ทพญ.สั่งสม ประภายสาธก
Assoc. Prof. Sangsom  Prapayasatok
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ Faculty of Dentistry Chiang Mai University
E-mail: spsangsom@gmail.com E-mail: spsangsom@gmail.com

 
รศ.ทพ.สุรวุฒน์ พงษ์ศิริเวทย์
Assoc. Prof. Surawut  Pongsiriwet
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ Faculty of Dentistry Chiang Mai University
E-mail: surawut1@yahoo.com E-mail: surawut1@yahoo.com

 
ผศ.ทพ.ดร.ชยารพ สุพรรณชาติ
Assist. Prof. Dr. Chayarop Supanchart
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 
Faculty of Dentistry Chiang Mai University
E-mail: chayarop.supanchart@cmu.ac.th E-mail: chayarop.supanchart@cmu.ac.th


 
บทความที่ลงตีพิมพ์ในเชียงใหม่ทันตแพทยสาร ถือเป็นลิขสิทธิ์ของเชียงใหม่ทันตแพทยสาร
ห้ามผู้ใดนำไปดัดแปลงหรือเผยแพร่เพื่อการใดๆ โดยมิได้รับอนุญาต จากกองบรรณาธิการเชียงใหม่ทันตแพทยสารก่อน