ขอเชิญอาจารย์ นักวิจัย ทันตแพทย์ นักศึกษา และผู้สนใจ เข้าร่วมสัมมนางานวิจัย (Research Club)
ครั้งที่ 6/2552 เรื่อง เรื่อง การนำเสนอผลงานวิจัยประจำปี 2552 ครั้งที่ 2 ในวันพุธที่ 28 มกราคม 2552
เวลา 12.00 14.00 น. ณ ห้องประชุมภาควิชาทันตรังสีฯ ชั้น 1 อาคาร 6 โดย
1. อาจารย์ ทันตแพทย์หญิง ภัทรานันท์ มหาสันติปิยะ จากผลงานวิจัยเรื่อง Validity and Correspondence of Parallax Technique and Occlusal Cross-Sectional Technique for Localizing Impacted Teeth
2. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ทันตแพทย์หญิง สั่งสม ประภายสาธก จากผลงานวิจัยเรื่อง A Comparative Measurement Between Films and Digital Images in Endodontics
3. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ทันตแพทย์ การุณ เวโรจน์ จากผลงานวิจัยเรื่อง Validity of the KANT equation for age estimation from lower third molar radiographs |