HOME
ข่าวประชาสัมพันธ์ |
![](image/spacer.gif) |
![](image/s_17.gif) |
สำหรับ นทพ.ปี 5 ทุกคน จะมีการสอบเข้าคลินิกพิเคราะห์โรคฯ ให้นักศึกษาทุกคนมารับคู่มือฝึกปฏิบัติงานในคลินิกที่... |
![](image/spacer.gif) |
- สำหรับ นทพ.ปี 5 ทุกคน จะมีการสอบเข้าคลินิกพิเคราะห์โรคฯ ในวันจันทร์ที่ 26 เมษายน 2553 เวลา 12:30 น. ณ ห้องประชุมใหญ่
- ให้นักศึกษาทุกคนมารับคู่มือฝึกปฏิบัติงานในคลินิกพิเคราะห์โรคที่ ภาควิชาชีววิทยาช่องปาก และวิทยาการวินิจฉัยโรคช่องปาก ได้ตั้งแต่วันที่ 19 เมษายน 2553 เป็นต้นไป
|
ข้อมูล ณ วันที่ 20 เมษายน 2553 ชม 714 ครั้ง
|