ขอแสดงความยินดีกับ
นส. ฐิตินัฎฐ์ สุริยะเจริญ นักศึกษาทันตแพทย์ชั้นปีที่ 3
![](/web/type/images/scan0001.gif)
ที่ได้รับรางวัลเหรียญทอง 1 เหรียญ จากกีฬาเรือพาย ประเภท เรือคยัค 100 เมตร และเหรียญทองแดง 1 เหรียญ ประเภทเรือคยัค 200 เมตรทั่วไปหญิง
การแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 32 "สุรนารีเกมส์" ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสรุนารี จ.นครราชสีมา ระหว่างวันที่ 8-15 มกราคม 2548
|